ufabet

ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
สโตกซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
02:00
FC Den Bosch

49477 ไทยลีก

Khonkaen United
18:00
Suphanburi Football Club

99474 World - Friendly International

จอร์แดน
22:00
นิวซีแลนด์
Suriname
05:00
Barbados

99474 World - Club Friendlies 1

กาลาตาซาราย
17:00
Tuzlaspor

462 England - Premier League Cup

Burnley U23
02:00
Sheffield Utd U23

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
02:45
Aveley

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
01:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
01:00
BFC Dynamo
ZFC Meuselwitz
01:00
Luckenwalde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
01:30
Barmbek-Uhlenhorst
Osdorf
01:30
Victoria Hamburg
Süderelbe
02:00
Hamburger SV III

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

Lommel United
02:00
Lierse Kempenzonen

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
00:00
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
00:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Nea Salamis
22:00
Onisilos

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
01:00
Niort
Dunkerque
01:00
Paris
Ajaccio
01:00
Auxerre
นีมส์
01:00
วาล็องเซียนส์

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

น็องต์
03:00
แบรสต์

17 France - National

Villefranche
01:00
Sète
Boulogne
01:00
Red Star

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Ra'anana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Agudat Sport Ashdod
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
20:00
Bnei Yehuda

2756 Malta - First Division

Mgarr
23:00
Qrendi
Lija Athletic
03:00
Naxxar Lions

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
02:45
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Newry City AFC
02:45
Dundela

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
01:00
Estrela Amadora
Trofense
03:15
Benfica II

155 Romania - Liga 1

Sepsi
01:00
Universitatea Craiova

1161 Scotland - Championship

Greenock Morton
02:45
Raith Rovers

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
03:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:30
Thun
Yverdon Sport
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
Aarau
02:15
Neuchâtel Xamax

515 Wales - Premier League

Bala Town
02:45
Newtown
Caernarfon Town
02:45
The New Saints
Haverfordwest County
02:45
Penybont
Aberystwyth Town
03:00
Cefn Druids

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:10
América de Cali

99474 World - WC Qualification Concacaf

สหรัฐอเมริกา
07:00
เอลซัลวาดอร์
Jamaica
07:00
เม็กซิโก
ฮอนดูรัส
08:05
Canada
คอสตาริกา
09:05
Panama

99474 World - WC Qualification South America

ชิลี
07:15
อาร์เจนตินา
โคลอมเบีย
04:00
เปรู
เวเนซุเอลา
05:00
โบลิเวีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
10:00
Tapatío
Tlaxcala
06:00
Venados

1320 Congo DR - Super Ligue

Panda B5
20:30
Kuya Sport

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
06:00
Milo
Kaloum Star
06:00
CI Kamsar
Flamme Olympique
06:00
Wakirya
Satellite
06:00
Loubha Télimélé
Sequence
06:00
Horoya

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:30
Kawkab Marrakech
CR Khemis Zemamra
21:30
Wydad Fès
Chabab Ben Guerir
21:30
UTS Rabat
Olympique Dcheïra
21:30
USM Oujda

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
18:00
Indeni
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos

488 Iran - Azadegan League

Caspian Qazvin
16:30
Qashqai
Machine Sazi
17:30
Arman Gohar
Esteghlal Mollasani
17:30
Shahrdari Hamedan
Saipa
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Kheybar Khorramabad
17:30
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Esteghlal Khuzestan
Pars Jam Bushehr
17:30
Mes Kerman
Mes Shahr-e Babak
17:30
Shahrdari Astara
Malavan
17:30
Shahin Bushehr

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Goa

17 France - National 3: Grand-Est

Thaon
02:00
Nancy II

32 Spain - Tercera - Group 11

Serverense
01:30
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
02:45
Borja

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
07:30
Camboriú

5 Brazil - Gaucho 1

EC São José
07:30
Guarany de Bagé

5 Brazil - Paraense

Remo
07:30
Amazônia PA

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
07:30
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

Guarani
07:30
São Paulo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
18:05
Macarthur
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
06:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Friendly International Women

Suriname W
02:30
Barbados W

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
18:30
Roma U19
Lecce U19
18:30
Sampdoria U19
Fiorentina U19
20:30
Bologna U19
Sassuolo U19
22:30
Pescara U19

48946 Palestine - West Bank League

Thagafi Tulkarm
20:00
Islami Kalkelea
Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Al Khaleel
Markez Balata
23:00
Al-Bireh

191038 Botswana - Premier League

Masitaoka
00:00
Township Rollers
Morupule Wanderers
00:00
Security Systems
Orapa United
00:00
Gilport Lions
Galaxy
00:00
Notwane

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
V.Club Mokanda
Étoile du Congo
22:00
Nouvelle Génération

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
02:00
Gent W
RSC Anderlecht W
02:00
White Star Woluwé W
Genk W
02:30
OH Leuven W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
08:00
Tijuana W
Monterrey W
09:00
Mazatlán W
Santos Laguna W
10:00
Toluca W
Necaxa W
01:00
Guadalajara W
Atlético San Luis W
06:00
América W
Querétaro W
06:00
Pumas UNAM W

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
15:45
Adelaide United W

614 Algeria - Algeria Youth League

RC Arbaâ U21
16:00
RC Relizane U21
Paradou AC U21
16:00
HB Chelghoum Laïd U21
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Oran U21
ES Sétif U21
21:00
US Biskra U21
Olympique Médéa U21
21:00
USM Alger U21
NC Magra U21
21:00
CR Belouizdad U21

2507 Gambia - GFA League

Falcons
23:00
Banjul
Fortune
23:00
Hawks
Samger
23:00
Real de Banjul
Banjul
23:00
Wallidan
Wallidan
05:00
Armed Forces

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
02:00
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

Gütersloh W
23:30
SGS Essen W
Linkoping W
00:30
Norrköping W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
20:00
Monte Carlo

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
02:45
Glacis United

99474 World - Club Friendlies 3

แอลเอเอสเค ลินซ์
15:00
Mladost Lučani
Arka Gdynia
16:00
Odra Opole
Riga
16:30
Žilina
Zagłębie Sosnowiec
17:00
Sandecja Nowy Sącz
Hamburger SV
17:00
Midtjylland
Valencia II
17:00
Liefering
České Budějovice
17:00
Kolubara
Rostov
17:00
VfB Stuttgart
Aalesund
18:00
Brattvåg
Domžale
18:00
Slovácko
Randers
18:00
Elfsborg
Bravo
18:00
Aluminij
Widzew Lodz
19:00
Ruch Chorzów
Dinamo Brest
19:00
Neman Grodno
ลีเกีย วอร์ซอว์
19:00
Tychy 71
Austria Wien
19:00
Hradec Králové
Cracovia Kraków
19:00
Spartak Subotica
Dynamo Dresden
19:30
Mladá Boleslav
Brøndby
19:30
Viborg
Ried
20:00
Amstetten
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
Beroe
20:00
Dnipro-1
Dynamo Dresden
20:00
Zwickau
Teplice
21:00
Lviv
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Austria Wien II
21:00
Juniors OÖ
Austria Klagenfurt
21:00
Tabor Sežana
CSKA Sofia
21:00
Dinamo Moskva
ชัคตาร์
21:00
Shakhtyor
Bayern München II
21:00
Ulm
Lafnitz
21:00
Hartberg
ชัคตาร์
21:00
Mariupol
Metallurg Lipetsk
21:30
Chayka
มัลโม่
21:30
Jammerbugt
Haugesund
22:00
Åsane
Liptovský Mikuláš
23:00
Spartak Subotica
Fremad Amager
23:30
Roskilde
Floridsdorfer AC
23:30
Stripfing
Eltersdorf
00:00
Ammerthal
Raufoss
00:00
Toten
Wiener Neustadt
00:00
SV Horn II
Deutschlandsberger SC
00:00
Kapfenberger SV
Bryne
00:00
Vard
Vendsyssel
00:30
Aarhus Fremad
HB Køge
00:30
Hillerød
Kongsvinger
00:30
Gjøvik-Lyn
Preussen Espelkamp
01:00
Schwarz-Weiß Rehden
FC Helsingør
01:00
AB
TPS
01:00
SalPa
Bohemians
02:30
Bray Wanderers
SKRA Częstochowa
06:00
Stal Stalowa Wola
Stomil Olsztyn
06:00
Legionovia Legionowo
Puszcza Niepołomice
06:00
NKP Podhale
Miedź Legnica
06:00
Lech Poznań
Resovia Rzeszów
06:00
Wisła Puławy
Resovia Rzeszów
06:00
KSZO
Veres
06:00
Karviná
Górnik Zabrze
06:00
Podbeskidzie
Ružomberok
06:00
KF Ballkani
Rapid Vienna
06:00
Trenčín
Olimpija
06:00
Austria Klagenfurt
Mariupol
06:00
Voždovac
Honka Akatemia
06:00
KTP
Sonnenhof Großaspach
06:00
Hoffenheim II
Bahlinger SC
06:00
Balingen
Cork City
06:00
Finn Harps
Urozhay
06:00
DAC
Wexford Youths
06:00
Shamrock Rovers
Lokomotiv Sofia 1929
06:00
Spartak Subotica
Shelbourne
06:00
UCD
Radnički Niš
06:00
Spartak Varna
Treaty United
06:00
Shamrock Rovers
Ilves
06:00
Klubi-04
Fakel
06:00
Shkupi
Spartak Subotica
06:00
Atyrau
Rotor Volgograd
06:00
Hebar 1918
Universidad Católica
06:00
Cobreloa
Aluminij
06:00
NŠ Drava
Cerro Largo
06:30
Instituto

99474 World - Club Friendlies 4

Union RB Weinland Gamlit
00:00
Bad Gleichenberg

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Ironi Arraba
16:30
Beitar Nahariya
Hapoel Ironi Safed
18:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Ihud Bnei Shfaram
19:30
Ironi Bnei Kabul
Ironi Bnei Sha'ab
06:00
Hapoel Deir Hanna

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Tirat HaCarmel
15:45
Hapoel Sandala Gilboa
Maccabi Isfiya
17:30
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Tzeirei Umm al-Fahm
Maccabi Ahi Iksal
18:00
MS Tirat HaCarmel
Ahi Bir al-Maksur
18:00
Beitar Haifa Jacob
MS Kfar Kama
18:15
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Ramot Menashe
18:20
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Beit Shean
18:30
Ihud Bnei Baka

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Kiryat Ono
16:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
16:30
Tzeirey Tira
Hapoel Qalansawe
16:45
Hapoel Ramat Yisrael
Hapoel Mahane Yehuda
18:30
Sporting Tel Aviv
Hapoel Pardesya Noam
18:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Shimshon Bnei Taibe
19:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Sderot
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Yeruham
18:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Moadon Tzeirey Rahat
18:30
Hapoel Merhavim
Maccabi Kiryat Malachi
18:30
Ramla
Shikun HaMizrah
18:45
Hapoel Gedera

เช็ค ตารางบอล วันนี้ ที่ Ufa77up ได้ไม่อั้น รู้เวลาการแข่งขันก่อนใคร ที่นี่ที่เดียว!

Ufa77up ใส่ใจไปกับการอัพเดท ตารางบอล เพื่อให้แฟน ๆ คอบอลได้ติดตามกันอย่างต่อเนื่อง ซึ่ง ตารางบอล วันนี้ ที่ถูกแจกแจงออกมานั้น นับได้ว่าเป็นข้อมูลที่ถูกต้องมีการกลั่นกรองข้อมูลก่อนหน้าที่จะทำการอัพเดทหรือกระจายข้อมูลข่าวสารออกไปโดยตรง เพราะฉะนั้น แฟน ๆ คอบอลที่ติดตามเว็บไซต์ Ufa77up ร่วมด้วยจะสามารถมั่นใจได้ในทุก ๆ ข้อมูลที่มีการอัพเดทเคลื่อนไหวได้อย่างแน่นอน หากใครอยากจะรู้ว่าทีมบอลที่ตนเองกำลังชื่นชอบและติดตามอย่างเป็นประจำ จะทำการแข่งขันในรอบไหน วันไหน ช่วงเวลาไหนบ้าง และต้องพบเจอกับทีมไหน แข็งแกร่งแค่ไหนเป็นสำคัญ สามารถเช็คได้ที่ยูฟ่าเบทxxx ทุกวันได้เลย

โปรแกรมบอล ตารางบอล แบบอัพเดท มีให้ดู ให้เช็คก่อนใคร!

คุณเป็นคนหนึ่งที่อยากจะรู้ ตารางบอล โปรแกรมบอล หรือรู้เวลาการแข่งขัน พร้อมทั้งรู้รายละเอียดต่าง ๆ เกี่ยวกับการแข่งขันฟุตบอลแบบอัพเดทใช่หรือไม่? ถ้าหากคุณตอบว่าใช่ คุณสามารถติดตามเช็คข้อมูลต่าง ๆ ได้ที่เว็บไซต์ Ufa77up ของทุกวันได้เลย เพราะที่นี่จะมีการอัพเดท ตารางบอล พรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอล ซึ่งมีการแจกแจงวันเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงแจกแจงรายละเอียดต่าง ๆ ก่อนใครเพื่อน โดยจะทำหน้าที่อัพเดทข้อมูลข่าวสารต่าง ๆ ที่ถือได้ว่าเป็นประโยชน์ต่อคอบอลอย่างแท้จริง ข้อมูลทุกข้อมูลที่ถูกนำเสนอคือข้อมูลที่มีความถูกต้อง นับได้ว่าทุกคนจะได้รับข้อมูลที่ดีจริง รวดเร็วและทันใจ มีการอัพเดทก่อนใครเพื่อนที่ยูฟ่าเบทxxx เท่านั้น

ตารางบอล อัพเดทก่อนหน้า มีให้เช็คที่ Ufabet

มีเว็บไซต์ไหนบ้างที่จะสามารถทำการอัพเดท ตารางบอล ก่อนหน้าให้คุณได้ติดตาม นอกเหนือจาก Ufa77up ถ้าหากใครใจร้อนและอยากจะรู้วันเวลาการแข่งขันของทีมโปรดของคุณ รวมไปถึงต้องการจะรู้จุดการแข่งขันของคู่แข่งในทีมโปรดของคุณ คุณสามารถ ดูตารางบอล ได้ที่เว็บไซต์ Ufa77up เพราะวันนี้ได้มีการอัพเดทข้อมูลต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับวงการฟุตบอลอย่างจริงจัง ทั้งเจาะลึก รู้จริง และยังคงอัพเดทก่อนใครเพื่อน หากใครไม่อยากพลาดข่าวสารดี ๆ โปรแกรมบอลดัง ๆ ก็ไม่ควรพลาดที่จะติดตามยูฟ่าเบทxxx โดยตรง

การติดตามข่าวสารบนเว็บไซต์ Ufa77up อย่างเป็นประจำ จะทำให้คุณสามารถรับรู้ข่าวสารวงการฟุตบอลได้ก่อนใครเพื่อน โดยเฉพาะข้อมูลที่ไม่ค่อยมีใครสามารถอัพเดทได้อย่างรวดเร็วและจริงจัง อย่างเช่น โปรแกรมการแข่งขัน ตารางบอล ผลบอล ตารางบอล ดูบอลสด หรือแม้กระทั่งทีเด็ดบอล แต่ทุกอย่างเหล่านี้จะมีให้คุณได้ติดตามแบบตลอด 24 ชั่วโมง มีการอัพเดทแบบนาทีต่อนาทีที่เว็บไซต์ Ufa77up แถมข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้คุณสามารถติดตามเช็คกันได้แบบฟรี ๆ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด